57 ตอบกลับ

VIP Member

เพิ่งคว่ำได้เองเมื่อเช้าค่ะ 3 เดือน 24 วัน ใจเย็นๆค่ะคุณแม่

หลาน 3เดือนกว่าไม่ยอมนอนเเล้ว จะให้จับยืนอย่างเดียวเลย😂

บ้านนี้ไม่คว่ำเลยค่ะ ตัวแกใหญ่เกินเลยคว่ำไม่ไหวค่ะ

บ้านนี้2เดือน21วันเริ่มคว่ำแล้วค่ะแต่ติดพุง

บ้านนี้3เดือน10วันจ้า วันนี้นอนคว่ำ2-3รอบแล้ว

บ้านนี้2เดือนกว่าจ้า เริ่มคว่ำบ้างแล้วจ้า

บ้านนี้2เดือนคว่ำได้แล้วค่ะ คอแข็งแล้ว

น้องอ้วนติดท้องเหมือนลูกเราคว่ำตอน3m23d คะ

นานๆจะคว่ำ พยายามจะคว่ำแต่น่าจะติดพุงอย่างที่แม่ว่าจริงๆค่ะ🤣

บ้านนี้ 3 เดือน 22 วันคะ คว่ำเก่งแล้วคะ

บ้านนี้เริ่มคว่ำตอนใกล้4เดือนจร้า