13 ตอบกลับ

เช็ดก้นน้องให้แห้งค่ะ แล้วทายาทาก้นเด็กบีแพนเธนติดที่แดง และทาวาสลีนค่ะ ไม่ต้องลงแป้งนะคะคุณแม่ หากไม่มียาทาก้นเด็กให้ใช้วาสลีนอย่างเดียวค่ะ

บีแพนเทนกับซูโดครีมทาให้น้องนะคะ น้องอาจจะแพ้แพมเพิส อากาศร้อนอับชื้น เรยทำให้น้องมีผื่นขี้นได้ค่ะ

ใช้บีแพนเธนค่ะ แพงหน่อยแต่ใช้ดีมากค่ะ ถ้าถูกหน่อยก็ แนปปี้ฮิปโป้ ค่ะ

บ้านนี้ใช้ศรีจันทร์เบบี้ครีมค่ะ ใช้ดีมากๆ แนะนำเลยค่ะ 😊

ทาแป้งโยคีบ้านนี้ใช้แป้งโยคีขาดไม่ได้ไถ้าไม่ได้ทาก้นแดงเลยคะ

ถ้าผื่นแดงจากผ้าอ้อม แพมเพิส บ้านนี้ใช้บีแพนเธนค่ะ

บีแพนเธนจ้า (ทาแก้ผื่น,ผื่นจากผ้าอ้อม)

VIP Member

บ้านนี้ใช้แป้งศรีจันทร์เบบี้ค่ะ

ใช้บีเพนเท้นค่ะ แก้ผื่นผ้าอ้อม

บีแพนเธนอีกเสียงค่ะ👍