10 ตอบกลับ

อ่านเม้นท์แล้วขำ ต้องอายุ 1 ขวบขึ้นไป ถึงกินได้ แสดงว่า อายุ 366 วัน ก้อกินได้แล้ว แต่อายุ 363 วัน ยังกินไม่ได้ เพราะยังไม่ถึงขวบ 55

ทานไม่ได้คะ นมuht จะทานได้. ตั้งแต่1ขวบขึ้นไปคะ. แม่ต้องหานมผงมาขงให้น้องทานคะ ยี่ห้อที่ราคาเบาๆ ก็มีคะ

ไม่ได้ค่ะuht ต้อง1ขวบขึ้นไปนะคะ และเป็นรสจืดดีกว่าค่ะ

เดี๋ยวนี้ นมผงเด็กมีขายในshopee นะคะ สะดวกง่ายไม่ต้องออกจากบ้านจ้า

ไม่ได้ค่ะ นมกล่องควรเป็นรสจืดและต้อง 1 ขวบขึ้นไปค่ะ

นมกล่องน้องต้อง1ขวบขึ้นไปนะคะถึงจะดื่มได้(รสจืด)

VIP Member

นมกล่องเหมาะกับเด็ก 1 ขวบขึ้นไปค่ะ

ระวังเด็กติดหวานค่ะ

อย่าหาทำค่ะแม่

อย่าเลยค่ะ

Super Mum

ไม่ได้ค่ะ