37 ตอบกลับ

บ้านนี้ได้ลูกชายแต่อุ้มไปไหนมีแต่บอกว่าหน้าเหมือนเด็กผู้หญิง(แม่ควรดีใจดีไหมเพราะจริงๆแล้วแม่อยากได้ลูกผู้หญิงเหมือนกัน555)ตอนนี้7เดือนกว่าแล้วหน้าก้อจะมาทางเด็กผู้ชายแล้วค่ะ

VIP Member

เพื่อนบอกว่าถ้าเป็นผู้ชายหน้าหล่อมาก แต่ดันมาเป็นผู้หญิงซะงั้น😓 พ่อบ้านบอกโตมาเป็นทอมไปเลย🤣

VIP Member

บ้านนี้ได้ลูกชาย แต่มีแต่คนทักว่าลูกสาวเพราะหน้าหวานตาโตมาก จนแฟนบอกถ้าโตมาเป็นผญ จะทุบให้😂😂😂

VIP Member

บ้านนี้ลูกชาย หน้าหวาน มีแต่คนทัก เป็นลูกสาว😊😊😊😊

บ้านนี้ผมตั้งด้วยจ้า ยิ่งเหมือนผู้ชายเข้าไปใหญ่555

ลูกสาว ไม่รู้ว่า จะหมวย หรือจะ ตี๋ 6วันแล้วครับ

Super Mum

คิ้วจะผูกกันแล้วลูกกก เครียดอะไร 55555 น่าร้ากกก

บ้านนี้ก้ลูกสาวจ้าแต่หน้าเหมือนผู้ชายมาก

ถ้าไม่บอกว่าลูกสาว คิดว่าชายแล้วนะเนี่ย

บ้านนี้ลูกชายมีแต่คนคิดว่าลูกสาวค่ะ