21 ตอบกลับ

ลูกสาวบ้านนี้แรงดีมากค่ะดิ้นย้ำๆที่เดิมท้องเบี้ยวเลยสงสัยกลัวแม่ไม่เห็นว่าเขาขยับตัว5555

บ้านนี้หน้าท้องหนาเหมือนกันคะแม่ 32w ไม่มีปูดมีนูนแบบบ้านอื่นเลย บางครั้งก็อยากเห็น 😂

บ้านนี้31วีค ดิ้นทีไร เเม่เเทบร้อง😆😆 ไม่ได้หลับไม่ได้นอนกันเลยทีเดี่ยว

งื้อออ บ้านนี้ท้อง2 34+5 แทบไม่ต้องนอน ทั้งถีบทั้งดิ้น ทั้งโก่งตัว 😂😂

บ้านนี้ 33+6เหมือนกันค่ะแต่เป็นลูกชาย ดิ้นแรงมากค่ะ บางครั้งสะดุ้งเลย

บ้านนี้ 32+6ก็ลูกสาวคะ ดิ้นเหมือนเต้นในท้องค่ะ ดิ้นแรงจนจุกไปก็มีค่ะ

อยากมีโมเม้นท์แบบนี้บ้างจังเลยค่ะ

บ้านนี้36สัปดาห์​ดิ้นเบามากๆเลยค่ะกังวล​อยู่​เหมือนกันเลย🥺

31+5 วีค ลูกชายบ้านนี้ดิ้นแต่ละทีแม่ร้าวไปถึงซี่โครงค่ะ 😄😄

บ้านนี้ 31 วีคลูกชายดิ้นแรงมาก เราด่าทุกวันค่ะ เจ็บ 🤣🤣

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ นึกว่านักมวยอยู่ในห้อง แม่จุกมาก33w