6 ตอบกลับ

บางคนก็บอกกินหวานจะได้ลูกสาว กินเค็มได้ชาย บ้านนี้ไม่ชอบกินทั้งคู่ค่ะ 55 แต่สังเกตคนรอบข้างค่ะ คนเกิดช่วงเวลานั้น ได้ชายหมดเลย .แล้วก็คนแถวบ้านท้องใกล้ๆกันก็ได้ชายค่ะ เลยคิดว่าตัวเองได้ชาย ก็ตามคาดเลยค่ะ ไม่มีอะไรมาวัดได้เลยค่ะแม่ 😂

บ้านนี้ดูจากการที่ลูกดิ้นค่ะ ถ้าลูกดิ้นแรงถีบยืดตัวนางจะรุนแรงมาก ผู้หญิง ค่ะ ถ้าดิ้นไม่แรงมาก ผู้ชาย อันนี้แล้วแต่คนเชื่อนะคะ แต่บ้านได้ผู้หญิง ดิ้นทีแทบจุก 555++

VIP Member

ไม่เกี่ยวค่ะ การกินเป็นอาการแพ้ระหว่างตั้งครรภ์แต่ละคนบางคนชอบทานของหวานทั้งที่ก่อนท้องไม่ชอบ อัลตร้าซาวดีที่สุดค่ะ

บ้านนี้กินแต่ของหวานได้ผ.ชค่ะ ซาวด์เท่านั้นค่ะถึงจะทราบ

อาหารการกินหรืออาการไม่ชัวร์เท่าการซาวด์ค่ะแม่

Super Mum

กินหวานจนเบาหวานมาเลยค่ะแม่ แต่ได้ลูกชายนะคะ 😂