4 ตอบกลับ

บ้านนี้ให้กินนมวัวแดงรสจืดสีน้ำเงินค่ะ เพราะเป็นนมวัว 100% ค่ะ ดีต่อกระดูกและฟันของน้องค่ะ เจ้ายักษ์บ้านนี้กินตั้งแต่ขวบจนตอนนี้ขวบครึ่งแล้วค่ะ ส่วนสูงน้องขึ้นไวจากเดิมมากค่ะ ฟันขาวสวยเลยค่ะ

บ้านนี้นมชง นมกล่องกินได้หมดเลยจร้า ถูกบ้างแพงบ้างตามกำลังแม่ ต้องนี้พี่สาวปิดเรียนก้อกินนมโรงเรียน พี่สาวก้อกินไมโลกะนมเปรี้ยว คุณพ่อก้อลองสังเกตลูก เจ็บท้องไม ถ่ายง่ายไม นอนนานไม

บ้านนี้s26โปรเกลสโกล์ดจ้า แต่ถ้าให้หลายๆตัวสลับกันจะได้สารอาหารครบค่ะ เพราะนมแต่ละตัวมีสารอาหารแตกต่างกันไป ลองเทสดูค่ะถ้าไม่แพ้ ก็ดื่มได้ค่ะ

VIP Member

กินหลายๆยี่่ห้อสลับกันเลยจ้า