85 ตอบกลับ

ไปหาหมอก่อนดีกว่าค่ะเดี๋ยว​ติดเชื้อสงสารน้อง

ลองใช้แปงศรีจันของเด็กนะคะ หรือไม่ก็ขมิ้นค่ะ

แนะนำแป้งสีจันทร์คะสำหรับเด็กลูกสาวเคยเป็น

ตำขมิ้นสดๆทาเลยจ้า. ห้ามทาแป้งยิ่งทายิ่งกัด

ลองทาวาสลินดูสิค่ะ (ล้างสบู่ไม่หมดหรือป่าวค่ะ)

ใช้บีแพนเธนค่ะ ใช้ดีจริงค่ะหายเร็วด้วยค่ะ

บ้านนี้ก้อเปนค้ะ ลองใช้ตัวนี้นะคะ 👌

ชับน้ำที่คอให้แห้งทาชูโดครีมคะ หายเร็ว

โอ้ยคงเจ็บน่าดูเลยลูก หายไวๆนะตัวเล็ก

ถ้าเปนเยอะเปนนานแล้วหาหมอค่ะดีที่สุด