13 ตอบกลับ

ปลื้มความบางของฮักกี้ ลูกกำลังหัดเดินอยู่เลยไม่ชอบผ้าอ้อมที่ยิ่งใช้ยิ่งตุง เพราะเรากลัวลูกเดินลำบาก ไม่อยากให้พัฒนาการเสียเพราะเรื่องผ้าอ้อม

VIP Member

ตอนแรกไปลงทะเบียนเอามาทดลองใช้ ติดใจซื้อมาใช้ต่อเลยค่ะรุ่นsoft&slim น้องนอนยาวกลางคืนไม่ต้องตื่นมาเปลี่ยนเลย เอาอยู่ยันเช้าไม่เป็นผด แม่ปลื้มมมค่า

สำหรับเราชอบฮักกี้เรื่องผิวสัมผัสนุ่ม เด็กแพ้ง่ายก็ใช้ได้ ใช้แล้วลูกไม่เหนอะตัว พอลูกรู้สึกสบาย ก็จะอารมณ์ดี แม่ก็ยิ้มง่ายไปด้วยเลย

เคยเอาฮักกี้มาลองเทน้ำใส่เหมือนในโฆษณา ก็จุได้เยอะจริงๆแหละ ช่วงผ้าอ้อมใกล้เต็มก็ไม่รู้สึกว่าจะมีความชื้นขึ้นมาบนผิวผ้าอ้อมนะ .

VIP Member

แม่ชอบที่ฮั้กกี้ระบายอากาศดี เพราะลูกเราเป็นแผลง่าย ผ้าอ้อมชื้นนิดเดียวก็เป็นเรื่องแล้ว แต่ใส่ฮักกี้แล้วไม่เป็นไรเลย ดีจริง

ยิ่งใช้ยิ่งชอบนะฮีกกี้เนี้ยะ​ แผ่นอย่างบาง​ จุอย่างเยอะ​ เวลาเดินทางไกลๆให้ลูกใส่ฮักกี้แผ่นเดียวเอาอยู่

VIP Member

ใช้ฮักกี้มาสักพักแล้วค่ะ รู้สึกว่าลูกไม่งอแง นอนหลับสนิทขึ้น จากที่เคยตื่นเพราะรู้สึกไม่สบายตัวมาตลอด

บ้านนี้เริ่มใช้ฮักกี้เพราะพ่อหยิบมาให้ลองค่ะลูกใส่แล้วเดินง่ายขึ้นซนระเบิดเลยค่ะทีนี้

เราชอบเพราะขนาดกำลังดีมากเลย ไม่ใหญ่เกินไป สำหรับเด็กแรกเกิดโดยเฉพาะเลยค่ะ ใส่ดี บางเบา

ใช้ฮักกี้สลับกับpokoค่ะ ลูกบ้านนี้ใช้ฮักกี้แล้วทะลักเลยใช้ตอนกลางวันค่ะ แต่นิ่มมาก