66 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ ชื่อน้องจัสมิน ครึ่งไอริช ค่ะ 1 เดือน 7 วัน ละคะ น้องขี้ร้อนมากๆ เอาผ้าหนาๆห่มนี่เหงื่อซัดเลย

VIP Member

คนแรกผู้ชายค่ะ คลอดวันที 04/04/61 คนที่2ผู้หญิงค่ะ กำลังตั่งครรภ์ กำหนดคลอด 18/02/63 ค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ​ ได้​ 27​ วัน​ ชื่อน้องของขวัญ​ เกิดวันที่​ 10​ ธันวา​ ค่ะ​

น่าชังจังลูก❤

ลูกสาวครบ 1 อาทิตย์วันนี้พอดีเลยค่ะ คลอดวันที่ 11/12/2019 จ้า 💕

งื้อออ น่ารักจักเลย ❤

น้องอาเดลคับ ผ่าคลอด 2 พย.62 ตอนนี้ 1 เดือน 16 วันล้าวคับ

ขอบคุณมากค่ะแม่ หนุ่มตี๋อาเดลขอหลีกทางให้หนุ่มหรั่งอารอนจ้า อาเดลขออยู่ฝั่งเอเชียพอล้าวววว 😊😊😊

VIP Member

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ^^ น้องต้นไม้ 27 วันแล้ว🌳🌳🌳

บ้านนี้ ชื่อน้อง อตังค์ 3เดือน3วีนคะ ผู้ชายครัย

ยินดีด้วยน้ะค้ะ บ้านนี้แม่ไม่แข็งแรง. เรยแท้ง

VIP Member

น้องน้ำหนาวค่ะ ผู้หญิง 12 วันค่ะ คลอดวันที่ 6/12/62

VIP Member

น้องโชกุนเกิดตอนนี้ 1เดือน 3 วันคะ ผู้ชายครับ