117 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ ดิ้นๆอยู่พอพ่อคุยด้วยกะเงียบกริ๊บ🤣

ดิ้นเก่งเหมือนกันจ้าแต่เวลาพ่อจับดิ้นแรงกว่าเดิม😄

เหมือนกันเลยคะ พ่อก็มองลูกดิ้นพอพ่อจับลูกเงียบเลย

VIP Member

เป็นค่ะ ดิ้นแรงมาก พอพ่อมาจับ นิ่งกริ้บ กลัวพ่อดุ 😆

เหมือนกันเลยค่ะแต่ถ้าพ่อคุยด้วยก็ดิ้นเก่งมากค่ะ

เหมือนกันเลยโวยวายกับแม่พอพ่อจับเงียบกริบ🥰🥰🥰🥰

เป้นเหมือนกันคับคุณพ่อจับทีไรนิ่งไม่ดิ้นเรยคับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ดิ้นๆถ้ามือพ่อจับคือเงียบกริบ

เหมือนกันเลยค่ะ อยากให้คุณพ่อสัมผัสลูกดิ้นมั่ง

เหมือนกันค่ะ พอจับจะไม่ดิ้น ตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ