117 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ ดิ้นดีดิ้นเก่ง แต่พ่อมาจับปุบ เงียบกิบเลย

ตอน5เดือน พ่อจับจะนิ่งมาก พอเข้า6เดือน เริ่มเล่นกับพ่อแล้ว

บ้านนี้ได้ยินเสียงพ่อในโทรศัพท์ไม่ได้เลยค่ะดิ้นเก่งมาก

ของเราพอพ่อมาอยู่ใกล้ๆนี่ดิ้นหนักเลยค่ะ​ อยากให้พ่อจับ

เป้นคะแม่ดิ้นเก่งมากกกกแต่พอพ่อจับกลับนิ้งเงียบสะงั้น

เป็นเหมือนกันค่ะเวลาพ่อเค้าจับรึอยุใกล้ๆจะไม่ดิ้นเลย

เหมือนกันเรยคะดิ้นยุได้พอไห้พ่อจับหยุดดิ้นสะงั้น😂😂

เป็นค่ะ มือพ่อจะต่างกับมือแม่ #ประสบการณ์ แม่ท้อง3 ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ดิ้นก่งมากแต่พอ พ่อจับปุ๊บนิ่งเลย 555

บ้านนี้ดิ้นเก่งค่ะบางครั้งพ่อจับเงียบบ้าง สู้บ้าง😊