117 ตอบกลับ

บ้านนี้ชอบเล่นกับพ่อค่ะเวลาพ่อจะออกไปข้างนอกหรือไปทำงานจะดิ้นแรงมาก

แรกๆเป็นเหมือนกันค่ะ หลังๆมาดิ้นใส่พ่อใหญ่เลย😂 ลูกสาว ก.ย.เหมือนกันค่ะ

ของเราจับจะนิ่ง พ่อเค้าจับจะดิ้นตอบตลอด555 สงสัยกลัวพ่อไม่รัก #ลูกสาว

เปนเหมือนกันค่ะดิ้นเก่งมากพอพ่อเอามือวางบนท้องปุบหยุดนิ่งเลยค่ะ

น้องเป็นคนที่เรียบร้อยเวลาอยู่กับพ่อ แต่กับเรานี้แทบทะลุออกมา 5555

เป็นค่ะ ดิ้นจนแม่จุก พอพ่อบอกไหนๆขอจับลูกบ้าง เงียบกริ๊บบบบบบ 😂😂

บ้าน​นี้​พ่อเขาจับท้องไม่ได้​เลยค่ะ จับท้องปุ๊บ​ถีบ​มือพ่อตลอด

บ้านนี้ส่วนมากจะดิ้นตอบคุณพ่อแต่มีครั้งก็เงียบใส่คุณพ่อบ้างคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ สงสัยกลัวพ่อ แต่เวลาแม่จับนี้ดิ้นใหญ่เลย 😆

พ่อจับทีไรนิ่งตลอด พยายามให้ลูบจับบ่อยๆค่ะ เดี๋ยวก็ดิ้นโชว์เลย