4 ตอบกลับ

ลูกแม่ก็เป็นค่ะ เป็นตั่งแต่วันที่คลอดเลย จนตอนนี้ 1เดือน9 วันแล้ว บิดหน้าดำหน้าแดง เหมือนเดิม ไปหาหมอถามหมอแล้วเมื่อวันที่7 หมอตรวจร่างกายบอกเด็กปกติค่ะคุณแม่

บ้านนี้ก็เป็นค่ะน่าจะกินเยอะแล้วอึดอัดหรือป่าวค่ะเพราะบ้านนี้ให้กินน้อยลงน้องก็ไม่บิดหน้าดำหน้าแดงค่ะแต่กินบ่อยขึ้น

19วันเหมือนกันค่ะ บิดเหมือนกัน งอแงเพราะร้อน กินบ่อยกินเยอะ พยายามจับเลอก่อนค่อยนอน น้องกินนมแม่อย่างเดียว

น้องไม่สบายตัวค่ะ หาสาเหตุให้เจอ ท้องอืดรึเปล่า