12 ตอบกลับ

ฮักกี้ใช่ดีอยู่นะค่าแม่ บ้านนี่ลูกก็แพ้ง่ายมาก แม่เป็นสายลองแพมเพิสเหมือนกันค่า ฮักกี้ก็เป็นอีกหนึ่งที่ใช่ดี โอกาสเด็กแพ้น้อยมากค่า สำหรับส่วนตัวแม่บ้านนี้ว่าดีค่า

ใช้ดีค่ะ นุ่มเกินราคาไปมากกกก บ้านนี้ลูกขาอลังการไม่รัด ขานุ่มแต่แนะนำใส่บวกไซซ์นะคะ แบบปกติใส่ M ฮักกี้ให้สั่ง L ค่ะ บ้านนี้ลูกใส่มากขวบครึ่งแล้วไม่เคยแพ้ค่ะ

The best ของยี่ห้อนี่คือรุ่น Nature made ที่เปนออร์แกนิคค่ะ แต่ต้องซื่อที่แผนกของเด็กนะคะ ตามซุปเปอร์ทั่วไปไม่มึ แล้วจะติดใจไม่ใช้อย่างอื่นอีกเลย นุ่มสบายไม่หนาตุงด้วย

ใช้ดีค่ะแม่ ไม่อับชื้น ติดใจแน่นอน ราคาก็น่ารัก เช้านี้แม่ได้ราคาโปรยกลังในแอปส้มห่อละไม่ถึง300ถูกกว่าในห้างเยอะมากค่า

นี่ใช้ของมามี่โปะโกะหอสีทองค่ะก่อนใส่หรือเปลี่ยนผ้าอ้อมต้องทาบีแพนเทนทุกครั้ง

VIP Member

บ้านนี้ 2 หนุ่มแต่ใช้ตลอดเลยค่า นุ่มดีซึมซับยาวนาน นอนยาวๆถึงเช้าเลยค่ะ

นิ่มมากค่ะ รุ่นนิ่มในเน็ทราคาดีๆมักจะหมดไวด้วยค่ะ ใช้ดีอยู่นะคะ

ตัวนี้เด็กขาอวบใช้ได้ค่ะแม่ ขอบกระชับยืดได้เยอะ ไม่ชื้นด้วย

TapFluencer

ขอบคุณค่ะแม่ๆ ลองแล้วประทับเลย แอบไปส่องราคาก็น่ารักกกก

ต้องลองคะ เด็กแต่ละคนก้อต่างกันไป มีแต่ต้องลองเท่านั้น