112 ตอบกลับ

5 เดือน เหมือนกันคะ ดิ้นเก่งมากโดยเฉพาะใต้สะดือ😅

ปกติคะ ลูกบ้านนี้ก็ดิ้นบริเวณนั้น ดิ้นเก่งมาก

ปกติ ค่ะ บ้านนี้ก็ดิ้นอยู่ใต้สะดือ ใกล้ๆจิมิ เลย

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ดิ้นแรงๆนี่ลุกไปฉี่แทบไม่ทัน

6เดือน ดิ้นเหมือนกันเลยค่ะ ชอบดิ้นลงไปข้างล่าง

VIP Member

ชอบดิ้นตรงนั้นเหมือนกันค่ะ แล้วก็ข้างล่างขวา

VIP Member

6เดือนกว่าๆจะเริ่มขึ้นมาเองโดยตามปกติคะแม่

ดิ้นที่เดียวกันค่ะเพราะเค้าตัวยังไม่โตค่ะ

ปกตินะค่ะ เราก้ดิ้นตรงนั้น ดิ้นแค่ข้างซ้าย

ปกติคะ น้องจะดิ้นขึ้นมาด้านบนตอน7เดือนจ้า