22 ตอบกลับ

ปกติค่ะ ลูกดิ้นข้างซ้ายข้างเดียวค่ะ ตอนนี้เรา 28 สัปดาห์ เจ็บซี่โครงขวามากกกก

เกิดจากรังไข่ที่ปฏิสนธิ อยู่ฝั่งไดฝั่งนึงหรือเปล่าครับ เลยรู้สึกแค่ฝั่งนั้น?

ลูกดิ้นข้างเดียวเหมือนค่ะจ้า แต่เป็นข้างขวา 30+5 แล้ว แต่ทุกอย่างปกติ จ้า

VIP Member

ปกติจ้า บ้านนี้ช่วง25-29w. ดิ้นขวาข้างเดียวตลอด มา30w+ ถึงเริ่มดิ้นทั่วๆท้อง

ลูกดิ้นข้างขวาข้างเดียวตลอดค่ะ เป็นผู้ชาย พุงโย้ทางขวาตลอดเลย

เราได้ลูกชายค่ะ 34 วีคแล้ว ดิ้นไปทั่วเลย เพื่อจะได้เจบแบบสมดุล -*-

หมอบอกว่าเราได้ลูกสาวค่ะ ตอนนี้ลูกดิ้นข้างเดียวอยู่ฝั่งขวา

ของเราได้ลูกชายค่ะ ลูกดิ้นข้างเดียว คือฝั่งขวาตลอดเลย

ลูกแข็งแรงจัง ออกมาแล้วคงซนน่าดู

น่าจะปกตินะคะ