17 ตอบกลับ

TapFluencer

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะแม่กำหนดคลอด21เจ็บหลอกชอบหลอกให้แม่ไปนอนโรงบาลดื้อมากเลยค่ะขนาดไปตรวจปากมดลูก4รอบก็ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะพ่อไปตามก็ยังไม่ยอมมาอยากเจอแล้ว

เจ็บเตือนเหมือนกันค่ะอยากให้ออกแล้วไม่ยอมออกเลยดื้อเหมือนพ่อเลยค่ะพยาบาลก็บอกทำไมดื้อจัง5555

กำหนดเท่ากันเลยค่ะ นั่งท่าผีเสื้อจนจะบินมีแต่เจ็บหลอกเตือนเก่งไม่ออกสักทีอยากแตกแล้วค่ะ.

เป็นเหมือนกันค่ะ

38+5 แล้วก็ยังนิ่งอยู่เหมือนกันเลยค่ะแม่กำหนดคลอด 20 เมษายี้ค่ะมีแต่อาการเจ็บเตือนอย่าเดียว

เหมือนกันคะ กำหนด20เมษา เจ็บเตือน และอากาศท้องเสียบ่อยคะ

ทางนี้ปวดเตือน ท้องแข็งมาเปน2อาทิตย์แล้ว อยากแตกมากค่ะ แต่น้องคงยังไม่อยากออกมา

กำหนด18 เมษา ยังเงียบกริบเหมือนกันค่ะ ปากมดลูกก็ยังไม่เปิด หมอนัดอีกทีวันที่17นี้

กำหนด18นี้ ถ้ายังไม่คลอด 17หมอจะเร่งคลอดแล้ว กลัวๆค่ะ

บ้านนี้38+6ก็ยังไม่วี่เเววเลยค่ะเจ็บท้องเตือนบ่อยเเต่เหมือนน้องยังไม่อยากออก

บ้านนี้ 38+5 มีเจ็บเตือน หมอนัด20เมษา อึดอัดมากตอนนี้ อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

หมอนัด17เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้38+3 ก้เงียบเหมือนกันค่ะ อยากจะออกแล้ว หนักท้องปวดไปหมดร่างกาย😞

ใช่ค่ะ ทั้งบวมเดินลำบาก มาก เฮ้ย

บ้านนี้กำหนด15เมษา 39+3 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ทำทุกทางแล้ว 🥹😂

กำหนด19เมษาเหมืนกัน แต่แอบแตกมาแล้วตอนเย็นจ้า ผชนน3700

อ๋อค่ะขอบคุณค่ะ