47 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยคะแม่ 3 มีนา เช่นกัน

ขอบคุณค่ะ💙 คลอดง่ายๆนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะแม่

ขอบคุณค่ะ💙 น่าจะเลี้ยงง่ายเพราะไม่งอแงเลย ดูดนมเก่งด้วย

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคู่นะคะ

สวัสดีคร้าบ ยินดีต้อนรับสู่โลกนะเด็กน้อย

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ขอให้​เลี้ยง​ง่ายๆ​นะ​คะ​

ขอบคุณค่ะ💙

VIP Member

4ปีมีวันเกิด1ครั้ง 🤩🤩🤩 ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ 4ปี จัดวันเกิดที 😍😍

ยินดีด้วยนะคะ​ น้องน่าชังมากเรยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

สุดยอดเลยค่ะ วันเกิด4ปีมี1ครั้ง💞

ยินดีด้วยจ้า น้องน่าชังมากเลย💗