37 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องแรกหญิงมาท้องสองเปนแฝดอยากได้แฝดชายมากๆ

เหมือนกันค่ะอยากได้ลูกสาว ท้องแรกได้ลูกชายแล้ว

VIP Member

บ้านนี้ท้องแรกได้ผช ท้อง2หมอบอกได้ผชอีกแล้วค่ะ🥰😁

บ้านนี้ท้องสองอยากได้ผู้ชาย​มาก​ รอลุ้น​☺️

บ้านนี้อยากได้ชายค่ะ 18w แล้วยังไม่เห็นเลย

รอลุ้นเหมือนกัน กลัวจะได้ชายอีก

ดีจังรู้เพศแล้วอายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ

ลองถามคุณหมอเล่นๆคะว่าไม่รู้จะเหนยังหมอเลยแย้มให้

สู้ๆค่า บ้านนี้ท้อง3ถึงได้ลูกสาว😊😊

เราลูกคนแรกทราบเพศ14week ตอนนี้9m10dคะ

เหมือนกันค่ะ อยากได้ลูกสาว😂😂😂