15 ตอบกลับ

3เดือน6วันเท่ากันเลยค่ะบ้านนี้ก็ดูดมือตัวเองค่ะน้องคลอดวันที่เท่ารัยคะแม่

ค่ะผ่าคลอดเหมือนกัน

กินมือเดียว กินสองมือ ล้วงคออ้อก แอดวานซ์กว่านั้นดูดเท้าด้วยค่ะ แซ่บ

ใช่ค่ะบางทีเอามือล้วงจนเกือบจะอ้วกออกมา

พัฒนาการของน้องค่ะ หมั่นทำความสะอาดมือน้องค่ะ

ปกติค่ะบ้านนี้จับได้อะไรจะเอาเข้าปากหมด

ปกติค่ะบ้านนี้8เดือนยังกินมืออยู่เลย

Super Mum

ดูดนิ้ว เอามือเข้าปาก ปกติของเด็กค่ะ

ปกตินะกินมือตั้งแต่ในท้องแล้วค่ะ

ปกติน่ะ โตขึ้นจะเปลี่ยนมือเป็นติง555

บ้านนี้ทั้งมือทั้งแขนเลยค่ะ😂

พัฒนาการของเด็ก ไม่ต้องซีเรียส