9 ตอบกลับ

เหมือนกันคับร้องไห้เก่ง กลางคืนไม่อยากจะนอน บิดทีขี้ออก บิดตัวชอบทำเสียงออกไป จนคิดว่าลูกเป็นอะไร ลูกคนแรกไม่เปนแบบนี้เลย

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ กินเก่ง หลับเก่ง ร้องเก่ง ตดเก่ง เอาสะจนแม่เหนื่อยเลยค่ะ น้องไมค์1เดือน ผู้ชาย

ลูกสาวช่วงอายุ25วัน กินเก่งนอนเยอะกลางวัน ตดดีเรอดีขรี้บ่อย ชอบบิดตัวพร้อมทำเสียงเอียดๆ

VIP Member

บ้านนี้ ก็ ตดบ่อยมาก บิดตัวตั้งแต่คลอดจน 2เดือนก็หายค่ะ ปกติค่ะ

เหมือนกันคะ ถ่ายบ่อยถ่ายเยอะมาก 20 วันคะ

Super Mum

💋 น่ารักน่าชังค่ะ

4เดือนคับ

น่ารักค่ะ

VIP Member

น่ารักค่ะ