78 ตอบกลับ

ไม่น่าอายหรอค่ะตอนเราไปฝากท้องเด็ก14-15มาฝากท้องกันเยอะมาก

ไม่น่าอาย แล้วทราบไหมคะ ว่ามีกี่% ที่จะประสบความสำเร็จในชีวิตคู่ในวัยเท่านี้

มีแล้วดูแลลูก ไม่น่าอายเลยค่ะ มีแล้วทิ้งขว้างสิน่าอาย

ไม่อายค่ะเพราะเราเลี้ยงเองไม่ได้ให้คนอื่นเลี้ยงให้

ท้องไม่น่าอายค่ะถ้าน้องดูแลตัวเองได้ดี สู้ๆนะคะ

อายุ20ตอนนี้ท้อง36 wยังอุ้มท้องไปเรียนอยู่เลยค่ะ

ก้อดีกว่าเอาออก หรือไม่ก้อทิ้งลูก สู้ๆน่ะคะ

ท้อง6เดือนค่ะ เรายังใปเรียนตามปกติค่ะ😊

ท้องลูกคนเเรกเราก็17ปี ก้าทำก้ารับค่ะ

ท้องแล้วต้องเลี้ยงค่ะถึงจะไม่น่าอาย

อายทำไมค่ะ คนเอาเด็กออกน่าอายกว่า