52 ตอบกลับ

นี่ก็ไม่ต่างกันค่ะแค่ เลยไปตัดผมสั้น

ตอนนี้ลูก 9 เดือน ยังไม่หยุดร่วงเลยค่า

บ้านนี้หนักกว่าในรูปอีกร่วงหนักมาก

หนักเหมือนกันค่ะแม่อันนี้แค่ลูบๆนะคะเวลาสระผมทีแม่จะเป็นลมเลยค่ะ

นี้ลูก7เดือนก็ยังร่วงอยู่เลยจ้า

บ้านนี้ก้ร่วงค่ะคุณแม่ลูก3m 12d

ตอนนี้ลุก4เดือนร่วงหนักมาก

เริ่มร่วงตั้งแต่กี่เดือนหรอคะ

3 เดือนค่ะร่วงแบบในบ้านเดินไปตรงไหนเจอแต่ผมต้องใช้เครื่องดูดฝุ่นดูดเอากวาดไม่ไหวติดไม้กวาดเต็มไปหมด

บ้านนี้ก็ร่วงค่ะแก้ยังไงดีค่ะ

มีนคนทานพวกงาดำแม่ก็พยายามทานแต่ก็ยังร่วงอยู่ค่ะแม่

VIP Member

ลูกขวบแล้วยังร่วงอยู่เลยคะ

VIP Member

ส่วนใหญ่ร่วงถึง6เดือนเลยค่ะ

ขอบคุณคร้านี่กลัวมันจะร่วงหมดหัวมันร่วงเยอะมากๆ