1 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียมตอน35wจ้า 👗หมวดเครื่องแต่งกาย👗 ☑•เสื้อ-กางเกง สั้น3ชุด ☑•เสื้อ-กางเกง ยาว3ชุด ไซส์แรกเกิดถึง3เดือน ☑•หมวก-ถุงมือ-ถุงเท้า 5คู่ ☑•บอดี้สูท 5ชุด ไซส์3เดือนถึง6เดือน ☑•ผ้าห่อตัวมัสลิน ขนาด120*120 1ผืน ☑•ผ้าขนหนูนาโน ขนาด27*54 2ผืน ☑•ผ้าอ้อมสาลู ขนาด27*27 2โหล ☑•ผ้ายางรองปัสสาวะ2หน้า ขนาด70*90 1ผืน ☑•เบบี้แพด แผ่นซับปัสสาวะ 2ห่อ หมวดให้นม หมวดอาบน้ำ หมวดอนามัย แม่ไปค้นหาข้อมูลเพิ่มเติมในกูเกิ้ลเอาเองก็ได้นะคะ เพราะแต่ละบ้านเตรียมเอาไว้ไม่เหมือนกัน อันนี้เราซื้อของที่จำเป็นต้องใช้จริงๆเท่านั้น ที่ซื้อน้อยเพราะเด็กโตไวค่ะ ขยันซักเอาเอง

ขอบคุณมากคะ 🥰