19 ตอบกลับ

จริงค่ะบางคนมาถามแบบไม่คิดบางคนคุณหมอบอกไม่เชื่อกลับมาถามในนี้คุณไม่เชื่อคุณหมอแล้วคุณจะหาคุณหมอเพื่ออะไร

รู้สึกแบบ 🙄🙄🙄 ทำไมไม่อ่านข้างกล่อง อ่านแล้วไม่เข้าใจหรือยังไง แต่เวลาเห็นก็จะปล่อยผ่านไป ได้แต่คิดในใจ

เห็นด้วยเลยค่ะ บางเรื่องควรถามหมอมากกว่า แล้วบางคนคือถามหมอมาแล้วยังไม่เชื่อหมอ เป็นงง

ถามเด็กป.1ค่ะ ไปหัดตั้งคำถามมาไหม่ อายุ ขนาดจะเป็นแม่คนแล้ว ปัญญานิ่มมากๆ

ใจเย็นค่ะแม่ๆ ของเราตรวจทีเดียวรู้เรื่อง ไม่ถามใครเช้ามาไปหาหมอเลย

มาละ ผู้ใหญ่บ้านมาละ 👏👏👏

ใช่ค่ะเห็กด้วยที่สุดเลยแม่

มีทุกที่ ทุกเพจ ทุกกรุ๊ปจ้า

ตัวแทนหมู่บ้าน🤣