27 ตอบกลับ

VIP Member

36+1 ช่วงนี้ท้องแข็งบ่อย เจ็บเตือน2รอบ เท้าบวม ปวดจิมิสุดๆค่ะ ปวดฉี่บ่อย นอนไม่ค่อยหลับ ปล.โดนยาระงับคลอดไปแล้ว1รอบค่ะ😅 แต่ในท้องดิ้นเก่งสุดๆ บ้านนี้ได้ผู้ชายค่ะ☺️

เหมือนกันค้ะ เเต่บ้านนี้ลูกสาว

34w6d ท้องแข็งบ่อยมากกกกค่ะ เจ็บหัวหน่าว พลิกซ้ายพลิกขวาเจ็บไปหมดเลยค่ะ ลูกดิ้นแรงมากด้วย พรุ่งนี้ว่าจะไปหาหมอตรวจดูหน่อยค่ะ กังวลมาก🥺🥺😥

เหมือนกันเเต่ไม่ได้ไปหาหมอ เเข้งเเรงทั้งเเม่ทั้งลูกหนาา

36 ปวดตั้งแต่เอวไปจนถึงเท้าเวลาเดินปวดตรงกลางเท้ามากส่วนท้องก็ไม่ได้แข็งบ่อยแต่บางเวลาเดินเจ็บจิมิบ้าง

บ้านนี้36วีคท้องแข็งบ่อยฉี่บ่อยปวดเอวมากค่ะ✌️ขอทายว่าผู้หญิงค่ะแต่บ้านนี้ได้ผู้ชายค่ะ👶

เช่นกันค่ะแม่✌️✌️🥰🥰

36+6ค่ะ โก่งตัวเก่งมาก จนบางทีไม่รู้ว่าท้องแข็ง หรือน้องแค่โก่งเล่นๆ ปวดจิมิมานานแล้วค่ะ

เป้นเมือคืนเหมือนปวดท้องถ่ายเรย นอนก้ไม่หลับลุกโอ้ยนอนโอ้ย

VIP Member

บ้านนี้ 37+6 กำหนด 6 กค มีอาการคล้ายๆกันค่ะ ลุ้นเพศตอนคลอดกันเลยจ้ะแม่ แต่บ้านนี้ได้ ผช 👶🏻

จ้า คลอดง่ายๆนะค่ะ

บ้านนี้38+4 ท้องแข็งบ่อยมากแม่ น้องดิ้นปกติแต่ปวดหลังปวดเอวสุดๆ อยากเจอหน้าแล้ว

ไกล้เเล้ว คลอดง่ายๆน่ะ

ท้องแข็งบ่อยเหมือนกันค่ะ โดนยาระงับคลอดนอนโรงพยาบาลยาว 2 สับปดาห์ ตอนนี้ 36+3 w

35+5 ปวดท้อง+ท้องแข็ง ลงตูดลงขาชา วันล่ะ 1-2 รอบ รอบละ 5 นาที คะ อันนี้เจ็บเตือนมั้ยคะ

เจ็บเตือนเเล้วปวดเอวปวดหลัง รู้สึกปวดท้องน้อย

36 w กำหนด 20 ก.ค. แต่แม่นอนลำบากมาก พริกตัวทีโอดโอยที ปวดจิมิมาก ท้องแข็งบ่อยมาก

เหมือนกันเรยค่ะคุนเเม่