3 ตอบกลับ

ซื้อจมูกข้าวไรซ์เบอร์มาชงกินค่ะช่วยได้เยอะมากๆบ้านนี้กินน้ำหวานของหวานขนมหวานทุกวันตรวจผ่านทุกรอบ ราคาประมาณ900+กว่าบาทค่ะ

จมูกข้าวอีกเสียงค่ะ ดีมากๆ แต่แพงหน่อยน่ะค่ะสรรพคุณช่วยได้หลายอย่างเลยค่ะ ลองปัยหาทานดูน่ะคะ

ต้มน้ำใบเตยไม่ต้องปรุงอะไรนะค่ะ ดื่มแทนน้ำเปล่าจะช่วยลดน้ำตาลในเลือดได้ค่ะแม่ บ้านนี้กินตั้งแต่ท้อง 4-5 เดือน ค่ะ

ใช่ค่ะ กินอยู่ตอนนี้จะคลอดแล้วตรวจยังไงก็ไม่เจอ

Super Mum

คุมอาหารได้ ก็รอดค่ะ บ้านนี้ผ่านมาแล้ว ลูกคลอดมาปลอดภัยดีค่ะ