2 ตอบกลับ

เราสะดวกชุดคลุมท้องค่ะ ไม่ชอบใส่กางเกงเลยอ่ารู้สึกอึดอัด ใส่แบบที่คลุมทั้งท้องก็อึดอัดร้อนๆรู้สึกแน่นตรงลิ้นปี่ กางเกงนอนคนท้องดึงไปไว้ใต้พุงก็อึดอัดเพราะมันรัดท้องน้อยค่ะ 5555 (เมื่อก่อนตอนช่วงแรกๆก็ไม่เป็นค่ะ แต่หลังๆมันใส่เดรสจนชินแล้วด้วยล่ะค่ะเลยไม่ชินใส่กางเกงแล้ว) สรุปเลยใส่เดรสทั้งชุดปกติและชุดนอนเลยค่ะ

นั่นสิค่ะ ใสกางเกงกลัวอึดอัด ขอบคุณนะคะทีาเข้ามา 😊❤

เราใส่กางเกงถึงประมาณ 4 เดือน เพราะท้องเราโตไว จากนั้นเปลี่ยนมาใส่เดรส แต่ตอนนี้ก็ยังใส่กางเกงอยู่บ้างอาทิตย์ละวันค่ะ

ใช่ๆเวลาไปหาหมอจะสะดวก 😊 ต้องซื้อ 2 อย่างสะแล้ว ขอบคุณนะคะ ❤