7 ตอบกลับ

เคยที่รับของใช้มือ2ในตต.แต่เสียค่าส่งหนูบอกเค้าว่า รอสิ้นเดือนจะทักไป พึงผ่านแค่2วันหลังจากทักไป มันยังไม่ถึงสิ้นเดือนเลย เค้าทักมายิ่กๆๆทัก บ่อยมาก ถามแม่กลับว่าจะเอาใหม ยังสนใจไหม เสียค่าส่งอย่างเดียว ทุกอย่างฟรีค่ะ อีกประมาน2อาทิจะสิ้นเดือน สุดท้ายไม่ได้เอาเพราะกลัวว่าจะโดนโกง

คนนี้ไหมคะ

เราไม่เห็นโพสเขาแล้วค่ะ น่าจะบล็อค เราไปคอมเม้นในโพสเขาว่าโกง เราโดนไป220 ทำกับคนท้องได้ลง

จริงค่ะแม่บาปกรรมสุดๆ

Super Mum

ว่าแล้วว่าต้องเป็นมิจฉาชีพ ช่วงนี้เห็นโพสต์ของคนนี้บ่อยมากค่ะ ต้องระวังกันด้วยนะคะ

ระวังนะคะแม่ๆ

เคยเจอแบบนี้ค่ะแต่คนละคนกัน พอคุยไปคุยมาก็เริ่มแปลกๆเราเลยตกลงที่จะไม่เอา

เยอะเลยค่ะคนแบบนี้

ชื่อ nana บชโกง อาริสา การะเกษ ❌ ระวังกันด้วยนะคะ ตอนนี้ก็ยังโพสอยู่

ไม่น่าเลยค่ะ เคยเห็นในตตหลายคนแจกของใช้ลูก

ส่วนมากน่าจะมิจจ้าแม่

Super Mum

ระวังกันด้วยจ้า