46 ตอบกลับ

VIP Member

จ้ำหม้ำมากค่ะ ของเรา 38วีคแล้วยังไม่วีแววเลยจร้า #อยากแตกแล้ว😁

กำหนด 9 ธันวา ยังเงียบยุเลยจะแม่ อยากเห็นหน้าแล้วเหมือนกัน 🥰🥰

น้ำหนักดีมากค่ะ ขอให้แข็งแรงเร็วๆทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ

บ้านนี้ 5 ธันวา มีปวดท้องแต่ปากมดลูกไม่ยอมเปิดเพิ่มเลย

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้2กุมภา กลัวจะไม่ถึงเหมือนกันคะ

ยินดีด้วยค่ะน้ำหนักดีมากเลยค่ะแม่แม่บำรุงยังไงค่ะ

กินปกติเลยค่ะ แต่นมสลับไปมาค่ะน้ำเต้าหู้บาง ไข่บ้าง 😊

บ้านนี้กำหนดคลอด8ธันวาแต่ยังไม่มีอาการอะไรเลยคะ😂

กำหนด15ธันวา อยากแตกจะแย่ น้องยังไม่อยากออกเรย😁

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด13ธันวา ตื่นเต้นมากค่ะ

อีกไม่กี่วันแล้วค่ะคุณแม่✌️🥰

ยินดีด้วยนะค่ะคุนแม่น้องน่ารักจ้ำม้ำมากเลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ😊❤️