67 ตอบกลับ

แม่ๆช่วยดูให้หน่อยน๊าา ว่าช/ญ

เหมือนผู้ชายค่ะบ้านนี้ก็ผู้ชาย

เหลือแต่จุ๊ดจู๋น้องนี่แหละค่ะ ไม่เห็นสักที ถ้าเห็นหมอก็ฟันธงไปแล้ว ตอนนี้หมอเดาว่า ผญ ซื้อของไม่ถูกเลยค่ะ

ชัดเจนขนาดนี้5555 ผู้ชายแน่ๆเลยยย

หมอบอกว่าดูไม่แน่ใจ อิแม่ก็อยากรู้มากค่ะ55555

ดูให้หน่อยค่ะหญิงหรือชายค่ะ

เหมือนจะผช.นะค่ะ. น้องมีไข่ด้วย

แม่เองก็ว่าแบบนั้น แต่หมอคาดการณ์ว่า ผญ ให้รออีกที 22 ธค อิแม่เตรียมของไม่ถูกเลย

ผู้ชายแน่ๆค่ะบ้านนี้ก็ผู้ชาย555

แฟนก็ลุ้นให้เป็น ผช

เราว่าผช.นะ ภาพคล้ายๆของเราเลย

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้อยากรู้มากเลยค่ะ อยากทยอยซื้อของเตรียม😂

กี่วีคแล้วค่ะแม่ น่าจะชายนะคะ

23week 6days ค่ะ 😊

ชายค่ะ เห็นจู๋น้องด้วย ☺️☺️☺️

อิแม่มองไม่ออกเลยค่ะ คุณหมอก็เดาไว้ ผญ ล่ะคราวหน้าดูอีกที อิแม่ก็อยากรู้มาก กว่าจะ 22 ธค 😂

แบบนี้ลูกชายใช่ไหมค่ะ😂😂