37 ตอบกลับ

TapFluencer

กำหนดคลอด 29 เมษายน 2566 ค่ะ ตอนนี้ 12 วีค 5 วันแย้ว แต่ตอนที่อัลตร้าซาวด์ไป เหมือนหมอกับแม่เราจะพูดเหมือนกันว่าน่าจะได้ลูกชาย เพราะเห็นแท่งๆระหว่างขา แต่ทางนี้ดูรูปซาวด์ไม่เป็นเลยเห็นแค่หัวกับพุงน้อง 😂 แต่อัลตร้าซาวน์คราวหน้าน่าจะรู้เพศจริงจังละ

กำหนด12มีนาคม​ค่ะ​ รุ้เพศแล้วค่ะแมนมาเลย​ แต่ไม่เป็นไร​ค่ะ​ ถ้าโตเป็นหนุ่มอาจจะอยากเลือกเพศใหม่เอง55555

บ้านนี้กำหนดคลอด13มี.ค66คะแต่หมอให้ดูฤกษ์ผ่าคลอดราวๆต้นเดือนคะซาว15วิกหมอบอกเพศชาย รอลุ้นอีกทีคะ😁😁

ขอสอบถามคะบ้านนี้กำหนดคลอด18มีนาคม2566คะมีคุณแม่บ้านไหนได้ตรวดเด็กดาวไหมคะ😌😔

บ้านนี้กำหนด2มีนาคมตรวจแล้วค่ะน้องเสี่ยงต่ำ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ เเต่บ้านนี้หมอนัดดูเพศน้อง17 ตุลาคมค่ะ

กำหนดคลอด27 มีนาคม 2566 ค่ะ รอซาวด์ วันที่14 พฤศจิกายน นี้ รอลุ้นอยู่จ้า

3มีนาคม66จร้า ยังไม่รู้เพศเหมือนกันจร้า หมอนัด8ตุลาลุ้นมากๆค่ะ

กำหนดคลอด 21 มีนาคม 2566 ค่ะ ไปซาวด์มาช่วง 12วีค หมอบอกเพศชายค่ะ

วันไปซาวด์น้องโชว์จุ๊จู๋พอดีค่ะ😂😂 หมอเห็นชัดเจนเลยรู้ได้ไว

TapFluencer

กำหนดคลอด 8 มี.ค. 66 วันพรุ่งนี้30/9 รอตรวจเพศค่ะ ลุ้นๆค่ะ

บ้านนี้ ก็ กำหนด7มีนา ไปซาวด์คลินิกตอน15w ได้ผช ค่ะ