99 ตอบกลับ

สู้ๆจ้า คุนพ่อ ค่อยๆคิด ค่อยๆปรึกษากันน้ะค่ะ เดี๋ยวก้อมีกำลังใจตัวน้อยๆเกิดมาแล้วน้ะค้ะ

ใจพี่หล่อมากเลยคะ เป็นกำลังใจมห้พี่นะคะ จะมีผู้ชายซักกี่คนบนโลกที่เหมือนพี่ อย่าท้อนะคะ❤️

จะส่งของไปให้ ตอนนี้น้องครบเดือนรึยังคะ แล้ว นน. กี่โลคะ ยังไงส่งชื่อที่อยู่มาไว้ทีนะคั

โทษนะคะตอนนี้น้องหนักกี่โลแล้วค่ะ

นับถือน้ำใจจริงๆ สู้ๆ ค่ะ เราเชื่อว่าผลบุญที่คุณทำจะส่งผลให้ชีวิตคุณประสพแต่สิ่งดีๆ

VIP Member

ส่วนตัวน้องบ้านนี้6เดือนแล้ว ของไม่ได้ใช้เยอะเลย อยากส่งต่อของไปให้จัง สู้ๆนะคะคุณพ่อ

น้องเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายคะ จะส่งของเตรียมคลอดไปให้ค่ะรบกวนตอบกลับด้วยน้า

แก้ไขรหัส เปน 83150

ขอบคุณ พี่ๆ ทั้งสองคน ที่ส่งของมาให้นะคับ คุณ แอมป์ จากอุดร ละคุน Wuddy จาก กทม

VIP Member

ค่าห้องโคตรแพงอ่ะเอาจิงถ้าห้องมีแอร์หรือเฟอร์นิเจอร์ประมาน2500-3000ก้มีนะคะ

เมืองป่าตองจ้า

VIP Member

สู้ๆนะครับ ถ้าคุณแม่น้ำนมเยอะก็จะช่วยลดค่าใช้จ่ายเรื่องนมผงไปได้มาก

VIP Member

ไม่ใช่ลูกเรา ก็ให้พ่อเค้าดูแลเองสิ จะแบกทำไมคะ พ่อพระเกินไปแล้วจ้า