215 ตอบกลับ

TapFluencer

คิดว่าน่าจะผู้ชายนะคะแม่ ภาพซาวด์คล้ายๆบ้านนี้เลยค่ะ😁

น้องหญิงหรือชายคะแม่ไม่แน่ใจ แต่คุณหมอบอกได้ลูกสาวค่ะ

เหมือนจะผู้ชาย บ้านก็ท่านี้เลยก็ผู้หญิงไม่มีจู๋แบบนี้

รบกวนแม่ๆหน่อยจ้า อยากทราบว่าญ/ช ท้องแรก ดูไม่ออกจ้า 🙏💗

มีก้อนๆตรงกลางน่าจะผชนะคะ หมอบอกถ้าผญมันจะเรียบไปเลย

บ้านนี้ก็ดูไม่ออกเหมือนกันค่ะหมอก็บอกว่าเห็นไม่ชัด😂

บ้านนี้ รพ.รัฐ ตรวจนิฟเพิ่มเติมเอาค่ะ เสีย9พันจ่ายเอง

ตรวจNifty เป็นการตรวจโคโมโซมเลยคะไม่ต้องรอน้องอ้าขา ♥️

ของบ้านนี้ไม่อายเลยค่ะอ้าขาให้ป้าหมอดูญ.80%ค่ะแม่👶💖

น้องน่าจะเป็นชายนะคะแม่ ของบ้านนี้จู๋โผล่มาเลยค่า