33 ตอบกลับ

21w เริ่มเตรียม เล็กๆน้อยๆค่ะ ทะยอย ไม่อยากซื้อตูมเดียว ทรัพย์จางไม่ไหวค่ะ

VIP Member

กำหนดคลอด 18 กค เริ่มซื้อ ผ้าอ้อม ผ้าห่อตัว เสื้อผ้าแรกเกิดค่ะ #ท้องแรก

กค.เหมือนกันค่ะ 24วีคแย้ว ว่าจะชวนป๊าไปงานที่เมืองทองเดือนพค.ค่ะ

มีมกรกฎาเหมือนกันจ้า ยังไม่เตรียมอะไรเลย มีแต่มองๆเล็งๆไว้ค่ะ

ทีมกรกฎาเหมือนกันค่ะ นี้ทยอยเตรียมไว้ตั้งแต่รู้เพศแล้วค่ะ😂

ทีมกรกฎาคม เช่นกันค่ะ ได้ลูกชาย ว่าจะเตรียมต้นกรกฎาคมค่ะ

กรกฎาคม​เหมือนกันค่ะแต่ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจ้า🥰

12วีคค่ะ เห่อ555 พอรู้เพศ ตอน20วีค ซื้อหนักกว่าเดิมอีก 🤣

เริ่มไม่ถูกค่ะ ไม่รู้จะเริ่มตรงไหนก่อน ทีม ก.ค จร้า

แม่บ้านนี้ยังไม่รู้เลยว่าจะต้องเริ่มจากตรงไหน 555