7 ตอบกลับ

แนะนำใหญ่ๆเลยค่ะ เราท้อง2แล้ว ใช้ผ้าอ้อมมัสลิน 100*120 ใหญ่มาก ห่อตัวลูกแน่น ใช้รองนอน ใช้คลุมได้ ผ้านิ่ม ส่วนเนื้อผ้าอาจจะเลือกเป็นผ้าสาลู ยิ่งซักยิ่งนิ่ม ผ้าฝ้ายไม่ค่อยแนะนำค่ะ เราว่ามันร้อน อีกอย่างเป็นขน ฝุ่นค่ะ

TapFluencer

เราใช้ทั้ง2ขนาดเลยค่ะ แต่27*27ดีกว่าค่ะมันใหญ่รองอึน้องกันไหลออกได้กว่า 24*24มันเล็กไปหน่อยค่ะตอนนี้ลูกจะ4เดือนแล้วก็ยังใช้ผ้าอ้อมใส่ให้กลางวันอยู่เลยค่ะ☺️

ใช้อันใหญ่ทีเดียวจบ ค่ะ เด็กโตเร็ว

บ้านนี้ซื้อ27*27

Super Mum

27*27 ไปเลยค่ะ

TapFluencer

แนะนำ27*27

27*