ยาบำรุงเลือดเม็ดสีชมพู ทำให้อึดำนี่ปกติรึเปล่าคะ

ยาบำรุงเลือดเม็ดสีชมพู ทำให้อึดำนี่ปกติรึเปล่าคะ

58 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ปกติคะ ยาบำรุงเลือด ทำให้อึดำ คะปกติคะ

แม่บ้านนี้. ได้ สีชมพู. กับแคลเซียมค่ะ

บ้านนี้เม็ดสีแดง อึสีดำเหมือนกันค่ะ

ได้ยาตัวเดียวกันเลยค่ะ ก็ปกติดีนะคะ

บ้านนี้ได้ยาบำรุงเลือดเม็ดสีแดงจ้า

ปกติค่ะ..แต่บ้านนี้ได้เม็ดสีแดงค่ะ

บ้านนี้เม็ดสีแดง อึดำเหมือนกันค่ะ

กินแล้วอึสีดำ เป็นปกติคะ หมอบอก

บ้านนี้ เม็ดเขียว ถ่ายสีปกติค่ะ

ดำค่ะ กินยาตัวเดียวกันเลยค่ะ