24 ตอบกลับ

เราเลือดออกตอน 5 w ค่ะ. ภาวะแท้งคุกคามค่ะ. แอดมิท ไป3 วัน. โชคดีที่รีบไปหาหมอ

คนท้องไม่ควรมีเลือดนะคะ รีบไปหาหมอแล้วฝากท้องเลยจ้าาา

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกทางช่องคลอดนะคะ หาหมอเถอะค่ะ

VIP Member

หาหมอด่วนค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือด เสี่ยงแท้งคุกคาม

VIP Member

หาหมอให้เร็วที่สุดค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก

รีบไปฝากเถอะคะคนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

หาหมอด่วนคะคนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

รีบหาหมอเลยค่ะ ท้องไม่ควรมีเลือดนะแม่

เป็นค่ะแม่ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

รีบไปฝากครรภ์น่ะค่ะเสี่ยงแท้งคุกคาม