48 ตอบกลับ

ขอให้น้องออกมาไวๆค่า คุณหมอได้ให้ยาเร่งคลอดไหมคะ ของเราใกล้จะ 40 แล้วแต่ยังเงียบ กลัวน้องไม่ยอมออก😂

จ้า เช่นกันนะจ้ะ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ 40+2w ยังไม่ยอมออกมาเลย วันที่5พค. หมอนัดเร่งคลอดแล้วถ้ายังไม่ยอมออกมาอีก

ขอให้น้องมาพร้อมกับสิ่งดีๆ ที่จะเกิดขึ้นในชีวิตคุณแม่นะคะ ยินดีด้วยจ๊ะ

ขอบคุณจ่ะแม่

เมิลกันเลยคะ เงียบมาก เจ็บท้องเตือนก็ไม่มีเลยค่ะ อยากเจอหน้าแล้ว

บ้านนี้40+3ก้อยังไม่มีวี่แววเหมือนกันค่ะแม่ แอบลุ้นๆยุจะแตกวันไหน

เดี๋ยวก็มาแล้วจ้าาาา ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าเลยนะคะแม่ ^^

บ้านนี้ลูกออกมาตอน 40+4 ลูกแข็งแรงสมบูรณ์มากเลยจ้า

บ้านนี้40+4ก็ยังไม่ออกเหมือนกันจ้า สู้ๆน่ะค่ะแม่

สู้ๆเช่นกันนะจ้ะแม่

บ้านนี41สัปดาหคะเร่งคลอดเจ็บม่กเลยคะทองแรกด้วย

เร่งคลอดนานมั้ยค่ะ กว่าจะคลอด

ของหนู 39+6 กำหนดคลอดพรุ่งนี้ ไม่รุ้จะออกมารึยัง

ลุ้นนน คลอดง่ายๆนะจ้ะแม่