29 ตอบกลับ

ปกติคะ แม่หนังท้องหนามีความรู้สึกช้ากว่าหนังท้องบาง

รอ20wนะค่ะแม่นี้ขนาดท้องสองน้องยังตอดยังดิ้น20+เลยค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตอดตอน18วิคค่ะ ตอนนี้20วิคแล้วค่ะท้อง3

บิ่งตอดยิ่งดีค่ะแม่ บ้านนี้รู้สึกก็ตอน20วีคแล้ว

VIP Member

รู้สึกตอนท้องได้ 8w ค่ะ เพราะท้องคนที่สองแล้วจ้า

บ้านนี้29 w เลยทีเดียวถึงรู้สึก หนังท้องหนามาก

หน้าท้องหนารึเปล่าแม่ บ้านนี้ดิ้นชัดมากตอน19Week

19วีค3วัน. จร้า. น้องตอดแรงและบ่อยมาเรย

รอสัก 20 w ก็ได้ค่ะ ผนังมดลูกอาจจะหนา

VIP Member

ปกติค่ะแม่เราตั้ง5+เดือนถึงรู้สึก