60 ตอบกลับ

คือไม่ได้ทุเรสนะค่ะ เราท้องเเข็งตอนเดินเป็นพักๆไม่ถี่เเปปเดี๋ยวหาย เเล้วก็มีมูกปนเลือดออกมาเมื่อวานวันนี้ก็ออกมาอีกตอนเช้าเวลาเดินเจ็บมดลุกมากค่ะ ตอนนี้ท้อง39วิคเเล้วควรไปหาหมอหรือรอให้เจ้บก่อนค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด6สิงหาค่ะ แต่คลอดก่อนกำหนดคลอดน้องตอน37+1วีค คลอดวันที่17กรกฎาน้องกลับหัวแต่คลอดเองไม่ได้ปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มเลยต้องผ่าค่ะ

น้องดิ้นถึง10 ครั้งไหมค่ะบ้านนี้36 W3D น้องไม่ค่อยดิ้นเบยค่ะ กังวล แต่ไปหาหมอช่วง 34W หมอก้บอกน้องนอน พื้นที่แคบน้องดิ้นลำบาก

VIP Member

21 สิงหาค่ะ อาการเจ้บเตือนบ่อยมากช่วงนี้ แต่ใม่เจ้บจิงสักที🤣 ทรมานมากค่ะแม่นอนก้ใม่ค่อยหลับทำอะใรก้ลำบากใปหมด

28 สิงหา นั่งรอ นอนรอทุกวัน ไม่มีอาการเจ็บใดๆ น้องยังดิ้นแรงอยู่เลย อยากเจอหน้าแล้วววววว

38+4แล้ว กำหนดคลอด 15 สิงหา ยังเงียบอยู่เลย อยากแตกแล้ว หมอบอกหัวไม่ลงในอุ้งเชิงกราน

บ้านนี้ 11 ส.ค ยังไม่มีวี่แววจะออกเลยค่ะ มีแต่ปวดหลัง ปวดขา อยากให้ออกแล้ววว🥰🥰

39w+1 ค่ะ กำหนด11สิงหานี้ ลุกนั่งลำบาก อึดอัดไปหมด อยากเจอหน้าตัวน้อยแย่แล้วค่ะ🥰

13 สิงหาค่ะ ปวดหัวหน่วงมาหลายวันแล้ว แต่ไร้วี่แวว แม่รอไม่ไหวแล้ว

ครบกำหนด7สิงหานี้ค่ะแต่ไม่มีท่าทีจะออกมาเลยกลัวโดนผ่ามากๆค่ะ😅

เหมือนกันเลยค่ะ อีกเเค่2วันจะครบกำหนด 😅