10 ตอบกลับ

ทั้งโรงพยาบาลเขาไม่ให้ยาเร่งคลอดหรอกค่ะแม่บ้านนี้ไม่มีอาการอะไรเพิ่งจะ 38 + 4หมอก็นัดให้ยาเร่งคลอดแล้วค่ะหมอบอกว่าสามารถคลอดได้แล้ว

เหมือนกันเลยค่ะตอนนี้40+6กำหนดคลอด24มีนาพึ่งเจ็บท้องวันนี้ปากมดลูกเปิด1เซนพยาบาลให้กลับบ้านมาดูอาการ

40+2 ตอนนี้หมอให้เเอดมิท เเล้วค่ะ เปิด4 เซ็น โดนตรวจปากมดอีกครั้ง ปวดท้องเลย เเต่น้ำยังไม่เดิน

เหมือนกันเรยค่ะบ้านนี้40+3ยังไม่ยอมออกเรยค่ะสงสัยจะได้ย้ายทีมไปเมษาเหมือนกันค่ะเเม่

บ้านนี้โดนย้ายไปเมษาเรียบร้อยค่ะ ไปคลอดวันที่ 4 🥹

บ้านนี้41wแล้วค่ะ คุณหมอนัดเร่งคลอดพรุ่งนี้แล้ว

บ้านนี้40+4แล้วค่ะ ยังไม่มีวี่เเววเลยค่ะ

5เมษา ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่