19 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เคยเป็นค่ะกำหนดคลอดน้อง2มค65ไม่มีอาการเจ็บท้องเลยสักนิดตอนเเรกก็เป็นกังวลกลัวน้องไม่ออกพอหมอนัดดูอาการเลื่อยๆตัวปากมดลูกก็เริ่มปวดท้องมาเลื่อยๆจนมาปวดคลอดวันที่7มคค่ะ เดี๋ยวน้องก็ออกมาค่ะคุณเเม่

บ้านนี้คลอด 40 วีคพอดีเลยค่ะ ไม่มีวี่แววว่าจะคลอดเหมือนกัน นัดตรวจตอน 39 5 วีค หมอให้นอน รพ แล้วเร่งคลอด น้องออกมาตอน 40 วีคเลยค่ะ

แม่โดนผ่าค่ะน้องตัวใหญ่

บ้านนี้ยังไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ อีกแค่5วันก็จะถึงกำหนดคลอดแล้วแต่ยังไม่มีวี่แววอะไรเลย🤣

บ้านนี้39+4ยังเงียบอยู่เหมือนกัน ได้แต่ภาวนาให้ออกมาเร็วๆอยากเจอหน้าแล้ว

บ้านนี้40 วีคพอดี มีแค่ปวดหน่วงๆเพราะน้องตัวโต อาการอื่นไม่มีอะไรเลย

บ้านนี้ตอนท้องแรกก็คลอดตอน 39+5 มีอาการวันคลอดทีเดียวเลยค่ะ

บ้านนี้ก็40+3แล้วค่ะ ไม่มีอาการเหมือนกันค่ะ ท้อง2แล้ว

บ้านนี้เจ็บท้องช่วงตี3คลอด ประมาณ 1ทุ่มเลย

บ้านนี้40วีคยังไม่มีอาการเหมือนกันเลยค่ะ

ยังไม่มีวี่แววเหมือนกันคะ​ 🙂แอบกังวล