9 ตอบกลับ

ขอโทษนะคะ อาจจะติดเรทนิดนึง แม่เสร็จไหมคะ ส่วนมากเสร็จก่อนหรือหลังคุณพ่อ ลุกขึ้นไปห้องน้ำเลยไหม ถ้าพ่อเสร็จก่อน แม่ก็ต้องช่วยตัวเองแล้วก็นอนอยู่แบบนั้นอ่ะค่ะอย่ารีบลุก ถ้าให้ดีเสร็จก่อนแล้วพ่อเสร็จตามจะฟินกว่า 🤣🤣 แล้วก็นอนไปเลยค่ะ ปกตินี่ไม่เคยเสร็จเลย ก็ไม่ท้องเลย แต่ถ้าคราวไหนเสร็จก่อนหรือเสร็จหลังแล้วเพลียหลับ มาทุกทีเลยค่ะ ( ช่วงไข่ตกนะ ) แต่แท้ง 2 ตอนนี้ 25 w ค่ะ

ขอบคุณค่ะ เป็นประสบการณ์อย่างหนึ่งเลยค่ะ

รับจัดเซ็ตก่อนตั้งครรภ์ค่ะ บำรุงเลือด บำรุงมดลูก บำรุงสามี ชุด 750 บาท หรือ 1000บาทค่ะ ยามี อย.และขายในร้านขายยาทุกตัว นับวันไข่ตกโดยไม่ต้องใช้ที่ตรวจไข่ตก การช่วยส่งน้ำเชื้อเข้ามดลูก

ขอดูหน้าตายาบำรุงหน่อยจ้า

ไปตรวจสุขภาพค่ะ เจาะเลือดดู ผลเลือดมีผลกับการตั้งครรภ์นะคะ ถ้าเลือดจาง จะท้องยากค่ะ มีหลายปัจจัยค่ะ ไปหาหมอตรวจสุขภาพค่ะ สู้ๆ. ค่ะ อย่าท้อ

ว่าจะไปตรวจโรงพยาบาลของเอกชนดูค่ะ ลองมาปรึกษาคุณแม่ดูก่อน ค่ะ

น้ำมะกรูดคั้นสดครูก้อยเลยจ้า บ้านนี้คยแท้ง กินน้ำมะกรูดครูก้อย ตอนนี้11สัปดาห์แล้วจ้า

ขอบคุนคร้า

ลองหาในเฟสดูนะค่ะ ร้านบ้านสมุนไพร พี่สาวเราเคยสั่งมากินตอนนี้ก็ท้องแล้วค่ะ

ตอนนี้กินแต่ยาจีน ยาต้มอยู่เลยค่ะ จะลองหามากินดูนะค่ะ

VIP Member

ลองหันมาออกกำลังกายดูจ้า

ซอฟกินเหล้า สูบบุหรี่ กินยาคุมมาตลอด 5 ปีค่ะ พอหันกลับมาออกกำลังกายเดือนเดียว ติดเลยค่ะ

ลองตรวจสุขภาพยังคะ

ขอบคุณจ้า

กินยาโฟลิคก่อนเตรียมตั้งครรภ์3เดือน ทานอาการที่มีประโยชน์ค่ะ^^

จะลองดูนะค่ะ

VIP Member

ออกกำลังกายค่ะ

โอเครจ้า