7 ตอบกลับ

ระวังริดสีดวงค่ะ ต้องรีบกินซีโนคอต(หมอสูฯจ่ายมา) หาซื้อเองได้ กินได้ค่ะไม่อันตราย ไม่เข้านม กินเช้า1เย็น1 ถ้าถ่ายได้แล้วกินเย็น1 ก็พอค่ะ

ของเราไม่ถ่ายเลยเป็นอาทิตย์​ค่ะ​ แม่ลองกินมะละกอ​ หรือส้มก็ได้นะคะ​ ถึงแม้มันอาจจะลงไปกับน้ำนมก็ตาม​ แต่หมอบอกไม่เป็นไร​ค่ะ

ขอบคุณค่ะเด่วลองหามะละกอทาน

แม่ลองกินมะละกอสุกกินส้มดูน่ะค่ะ บ้านนี้ก้เคยเป้น พอจะอึออกก้ทรมาน เบ่งก็ไม่ได้ กลัวแผลจะฉีก

หมอให้ตัวนี้มา เครเลย ออกดี

VIP Member

ของเราก็เหมือนกันค่ะ 4-5วันเหมือนกันเลย กินมะละกอแล้ว ผักก้กินแล้ว ยังไม่ถ่ายเลยอะ

บ้านนี้ลองวีต้าฟรุนสกัด กับโยเกิตค่ะ มะละกอก็ระบายดีค่ะ

แม่ทานน้ำมะขามแช่น้ำต้มสุกเลยค่ะ บ้านนี้อึ พุงยุบไว

ใช้้ยาสวนได้มั้ยคะ

ไม่กล้าใช่อะค่ะกลัวแผลฉีกเวลาอึ