8 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ บ้านนี้ก็ 39+3 แล้ว เงียบมากทำทุกวิธีแล้วเหมือนกันค่ะ หมอบอกให้เดินเยอะๆวันละ 30 นาที แต่ปวดขามาก

38+3 มีอาการเจ็บท้องทุก10 15. นาที บ้างทีก็เจ็บ ร้าวไป หลัง คะ เเต่ไม่มีน้ำเดินรึมูกเลือด#ท้องแรกคะควรทำยังไงคะ

แตกแล้วคับป๋ม น้ำเดิน03:42น ถึง รพ.04:10น.ปากมดลูกเปิด5เซน 05:30น.คลอดจ้า

งื้อออคลอดง่ายมากค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ

ให้คุณพ่อตามต้องหลั่งในหรือนอกคะ

บ้านนี้เช่นกันค่ะ ทำทุกทางแล้ว

บ้านนี้รอกระตุ้นวันที่29

ดื่มน้ำลูกพรุน ค่ะ

😊💗