57 ตอบกลับ

แตกวันที่17พอดีจ้า เจ็บท้องตอนเที่ยงคืน ไปถึงรพ.ตี1กว่าๆ คลอดตอน02.34น.จ้า 40 วีคพอดีจ้า น้องน้ำหนัก3,320กรัมจ้า

พร้อมแตกเหมือนกันค่ะแม่ แต่ตอนนี้ขุ่นลูก40+3 วีคแล้ว ยังไม่มีวี่แวว เลย 😚😚😚

มกราคม​ เหมือนกันค่ะ​ ของเตรียมคลอดจัดใส่หลังรถ​ พร้อมคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้ก่อรอหิ้วเหมือนกันจร้าแม่ อยากเจอน่าจัยจะขาดแล้วจร้าา🥰🥰

บ้านนี้นัดผ่า14ที่จะถึงนี้ จัดของใช้พร้อมหิ้วแล้วเหมือนกันค่ะ

รอแตกเหมือนกันคะ จะซักผ้าน้องวนไปอีกรอบแล้ว ไม่แตกซักที

VIP Member

บ้านนี้เหลืออีก3วันค่ะ ยังไม่แตกเลย น้องเงียบมากค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอด 3 มกรา แต่คลอดธันวาแล้วค่า

แตกแล้วจ้า หมอนัด11 ม.ค ความดันสูงผ่า06 ม.คจ้า3850กรัม

เหมือนกันค่ะ พร้อมหิ้วตลอด แต่ไม่มีอาการใดๆเรย