81 ตอบกลับ

38+4 w เจ็บจิมิ กับท้องแข็ง คะ อยากแตกแล้ว

น่าจะใกล้แล้วนะคะเเม่ สู้ๆค่ะ ✌️✌️

39w ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อึดอัดมาก

สู้ๆค่ะเเม่

บ้านนี้ก็36+4วัน ยังเงียบเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ อึดอัดมากค่ะ

บ้านนี้39สัปดาห์ยังไม่แตกเลยค่ะ

ค่ะสู้ๆ เช่นกันค่ะ

บ้านนี้ 37+1 ค่ะ ยังเงียบๆอยู่คร่า

บ้านนี้39+5แล้ววยังเงียบอยู่เลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ 😁

บ้านนี้39+6ไม่มีวี่แววอะไรเลยจร้า

จร้า

37วีค นัดผ่าคลอดเสาร์หน้าแล้วจ้า

ดีใจด้วยน่ะค่ะ จะได้เจอเจ้าตัวเล็กแล้ว 😁

บ้านนี้ 37+5 ค่ะ เงียบกริบเลยค่ะ

40+6 แล้วจ้าอีกไม่กี่วันคงแตกแร้ว

ขอให้เเข็งเเรงทั้งเเม่ทั้งลูกน้ะคะ อุ้มท้องเก่งมากค้ะ