23 ตอบกลับ

บ้านนี้ ปจด.ขาดมา 9 วันแล้วค่ะ แต่ตรวจก็ขึ้นแค่ 1 ขีด ตอนนี้มีอาการเหนื่อย เบื่ออาหาร เมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้วมีอาการปวดบริเวณอุ้งเชิงกรานด้วยค่ะ ยังลุ้นๆอยู่ว่าน้องมาหรือยัง

นี่ขาด 2 เดือน ไม่เคยคิดว่าจะท้องเลยค่ะ เลยไม่สนใจ พอนานเข้า คลื่นไส้ทั้งวัน ทนไม่ไหวเลยลองได้ตรวจครรภ์เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ขึ้น 2 ขีด ท้องเฉยเลยค่ะ 😅

ขอให้สมหวังนะคะ ของเราเดือนที่แล้วขาดไป6วันนึกว่าท้องเลยตรวจดูสรุปไม่ท้องค่ะ รอลุ้นเดือนนี้ค่ะว่าจะมามั้ย😊

รอเหมือนกันเลยค่ะ รอบที่แล้วเลื่อน 16 วันยังนอยไม่หายเลย ไม่กล้าตรวจค่ะ ขาด4 วันเหมือนกันเลยค่ะ

เคยเปนค่ะไม่นานนี่เลย​ มาช้าไปเกือบ3เดือนค่ะ​ สรุปเราประจำเดือนมาไม่ปกติ​ค่ะ​ลุ้นแทบตาย😅

รอลุ้นเหมือนกันจ้ะ ไม่กล้าตรวจกลัวแห้ว แต่มีอาการเจ็บเต้านมมากจ้ะ รอลุ้นค่ะ

บ้านนี้จะรอ7วันค่ะ ถ้าไม่ท้องก้คือทำใจค่ะ ตรวจทีไร อีด2วันเมนก้มา

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ คิดว่าถ้าครบ 1 อาทิตย์ไม่มา จะไปหาหมอค่ะ

เหมือนกันค่ะตรวจ 3 ครั้งแล้วค่ะ 3 วัน ปจด.ขาด 5 วันค่ะแต่ขีดเดียว

ขาด 9 วันแล้วค่ะ แต่ขึ้นขีดเดียวเหมือนกันค่ะ รอลุ้นต่อไปค่ะ